กิจกรรมเพื่อสังคม
DMT สนับสนุนสมุด Green Way ให้กับโรงเรียนวัดสมุทรโคดม
![](/storage/newsroom/social-activities/2023/06/20230602-1.jpg)
คุณอัจฉรา เจริญพร ผู้อำนวยการฝ่ายอาวุโส สายงานพัฒนาความยั่งยืนองค์กร บริษัท ทางยกระดับดอนเมือง จำกัด (มหาชน) ขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการสนับสนุนการศึกษาให้กับเยาวชนไทย ด้วยการส่งมอบสมุด Green Way ที่ผลิตจากการรีไซเคิลใบเสร็จค่าผ่านทางและกระดาษที่ใช้แล้วให้กับโรงเรียนวัดสมุทรโคดม จังหวัดเพชรบุรี โดยมี คุณเทอดพงษ์ โดยงามรัก รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นผู้รับมอบ
![](/storage/newsroom/social-activities/2023/06/20230602-2.jpg)